Mafi kyawun AI zuwa Masu Canza Rubutun Mutum don Ingantacciyar Rubutu-Kamar Mutum

AI zuwa Masu Canza Rubutun Dan Adam Sabbin abubuwa ne masu ban mamaki. Da farko, bari mu bincika Me ya sa?

Hankali na wucin gadi ya inganta abubuwa da yawa na rayuwar ɗan adam. Rayuwa ta sirri ko rayuwar sana'a, ya taimaki mutane da yawa. Amma, idan ya zo ga ayyukan kan layi, irin su rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, rubutun labarin ko kowane rubutun abun ciki, neman taimako daga AI bazai zama mai taimako ba. Mun san google da sauran kamfanoni da yawa suna hana AI gabaɗaya rubutawa kuma suna ƙarfafa yin abun ciki da hannu.

Tabbas, Wannan na iya zama mai wahala ga mutane da yawa saboda kowa yana so ya ji daɗin kasancewar Intelligence Artificial ba tare da an kama shi da amfani da Intelligence Artificial ba.

Amma ka sani, kowace matsala tana da mafita. Akwai adadin AI zuwa Abubuwan Canza Rubutun Mutum waɗanda zasu iya taimaka muku canza abun cikin AI zuwa rubutun ɗan adam.


Don haka, a cikin wannan labarin, za mu tattauna wasu ƙaƙƙarfan AI zuwa Masu Canza Rubutun Mutum waɗanda za ku iya amfani da su don canza rubutun ku na mutum-mutumi zuwa rubutun ku na ɗan adam.

AI kyauta zuwa mai canza mutum wanda ba a iya gano AI

FREE AI TO HUMAN CONVERTER | UNDETECTABLE AI
 • Ribobi
 • Da fari dai, wannan kayan aikin yana ba ku keɓaɓɓen abun ciki da aka ƙirƙira wanda ke ba ku damar guje wa saɓo da kwafin abun cikin ku.
 • Abu na biyu, yana iya taimaka muku haɓaka abubuwan ku don SEO.
 • Hakazalika, yana rage gyare-gyaren hannu wanda a wasu lokuta kuke buƙata don wasu software, ta haka yana adana lokaci da kuɗi.
 • Yana inganta fahimta, tsabta, da iya karanta abun cikin ku.
 • Haka kuma, kuna iya samar da abun ciki a cikin yaren ɗan adam kawai ko gauraye na ɗan adam da AI.
 • Fursunoni
 • Amma, Sigar Kyauta Mafi girman iyaka na kalmomi 1000.
 • Hakanan, Sigar Kyauta ta Haɗa Captcha
 • Hakanan, kuna buƙatar siyan PRO don wadatar duk fasalulluka

  Kalli wannan AI zuwa Masu Canza Rubutun Mutum ananhttps://www.aitohumanconverter.co/kuma ji dadin amfani da shi.

GravityWrite

AI to Human Text Converter "GravityWrite"
 • Ribobi
 • Ƙirƙiri abun ciki na abokantaka na SEO
 • Hakanan, yana samar da saƙon saƙo kyauta da abun ciki mai jan hankali
 • Babban saurin samar da abun ciki
 • Ana samunsa a cikin yaruka 30+
 • Hakazalika, Ya ƙunshi samfuran abun ciki daban-daban
 • Bugu da ƙari, yana fasalta janareta hoto na AI
 • Fursunoni
 • Koyaya, maimaita jeri na wasu kayan aikin gidan yanar gizo
 • Hakazalika, Sigar Biyan yana da tsada

Farashin HIX

AI to Human Text Converter "HIX Bypass" 
 • Ribobi
 • Kayan aiki mai ƙarfi wanda ke da ikon ƙetare abubuwan gano AI.
 • Bayan wannan, yana haifar da abun ciki kyauta
 • Hakanan, Yana adana ainihin ma'ana da jigon abun cikin ku
 • Mai sauqi qwarai da sauƙin fahimtar ƙira na dubawa
 • Bayan wannan, Kayayyakin Rubuce-rubuce sama da 120+
 • Har ila yau, Shirye-shiryen Biyan kuɗi suna da sauƙin sassauƙa, watau, za ku iya zaɓar biyan kuɗi da samun ƙarin kalmomi kowane wata, ko ƙasa da haka idan kuna son adana kuɗi.
 • Fursunoni
 • Amma, Ƙayyadaddun bayanai game da haɗin kai tare da wasu dandamali da kayan aiki.
 • Hakanan, ana biyan sigar Premium.
 • Koyaya, ana samun damar GPT-4 a cikin fakitin ƙima kawai, iyakance abubuwan ci gaba a cikin sigar kyauta.

Claude na Anthropic

AI to Human Text Converter "Anthropic's Claude"
 • Ribobi
 • Zai iya magance hadaddun buƙatun.
 • Samar da abun ciki na abokantaka na SEO
 • Samar da abun ciki bisa ga buƙatun ku.
 • Fursunoni
 • Mahimman iyawa da halaye na iya zama ƙalubale
 • Kasa da tasiri fiye da sauran AI zuwa mai canza rubutu na Mutum
 • Wani lokaci bazai ƙetare abubuwan gano AI ba.

Marubuci Stealth

AI to Human Text Converter "Stealthwriter"
 • Ribobi
 • Yana adana ainihin abun ciki kuma yana dakatar da saɓo da maimaita abun ciki.
 • Stealthwriter ya ƙunshi aikace-aikace da yawa, daga tallace-tallacen abun ciki zuwa sarrafa kafofin watsa labarun, kamfen imel, kwafin rubutu har ma da rubutun fatalwa. Yana ba da taimako mai mahimmanci a ɓangarorin daban-daban na ƙirƙirar abun ciki na dijital.
 • Yana adana ainihin ma'ana da jigon abun cikin ku
 • Abu ne mai sauqi qwarai da sauƙin fahimtar ƙirar ƙirar.
 • Za a iya amfani da mafari tunda yana da sauƙaƙan dubawa kuma ba ya buƙatar kallon koyawa.
 • Fursunoni
 • Zai iya samar da abun ciki tare da kurakuran nahawu da rashin daidaituwa.
 • Yin amfani da kuskuren nahawu da gangan don kwaikwayi kuskuren ɗan adam, don guje wa ganowa ta AI, yana haifar da tambayoyin ɗa'a. Yana nuna cewa ɓoyewa daga AI yana da mahimmanci fiye da samar da ingantaccen abun ciki.
 • Kuna buƙatar siyan sigar PREMIUM don samun damar duk fasalulluka da amfani mara iyaka.

Quillbot

AI to Human Text Converter "QuillBot"
 • Ribobi
 • Ana samun Quillbot tare da fasiƙanci, mai duba saƙo, taƙaice, janareta na magana, mai duba nahawu, da mai fassara - duk a wuri ɗaya.
 • Sauƙi don amfani da samun fahintar mu'amala.
 • Hatta sigar PRO na wannan software ba ta da tsada sosai, watau tana da araha.
 • Ana samun Quillbot azaman tsawo na Chrome. Haka kuma, ana samunsa don MS Word, Edge, da macOS
 • Fursunoni
 • Domin samar da rubutun mahallin yanayi, kuna buƙatar canza wani rubutu da hannu
 • Bayar da yanayin rubutu biyu kawai kyauta
 • Sigar ƙima tana ba ku damar ƙara iyakar kalmomin da za a canza amma duk da haka yana iyakance adadin shafukan da za a iya bincika don saɓo. Sigar Premium tana ba ku damar duba shafuka 20 kawai a kowane wata don yin saɓo.

Ba a iya gano AI

"UNDETECTABLE AI"
 • Ribobi
 • Kayan aiki mai inganci wanda zai iya ƙetare abubuwan gano AI.
 • Wannan software na iya samar da abun ciki a cikin yaruka da salo daban-daban.
 • Kuna iya jagorance shi don samar da abun cikin ku daidai
 • Kuna iya tsara sautin, salo da tsarin abun ciki da shi.
 • Gabaɗaya, Saurin sarrafawa da sauri
 • Rubutun da aka ƙirƙira ya bambanta sosai, kuma ya yi kama da asali.
 • Fursunoni
 • Amma, abubuwan da ake fitarwa na iya bambanta daga asali
 • Hakanan, fitarwa na iya ƙunsar salo, tsari da abun ciki mara amfani
 • Hakanan, ana iya haɗa kuskuren waɗanda ke buƙatar gyara da hannu.

Rubutun Mutum

"WriteHuman"
 • Ribobi
 • Abin farin ciki, dubawa yana da sauqi kuma mai sauƙin fahimta.
 • Yana samar da abun ciki ba tare da saɓo ba da AI.
 • Hakanan, na iya ƙetare na'urar gano AI da kyau sosai
 • Hakazalika, mutum ne kawai kamar rubutaccen tsararrun abun ciki
 • Lallai, abin da ake fitarwa na gaskiya ne kuma tushen asali.
 • Fursunoni
 • Koyaya, ba duk fasalulluka ba su da kyauta kuma duk fasalulluka suna buƙatar sigar Premium .
 • Hakazalika, baya ba ku damar tsara abubuwan da aka samar
 • Ƙari ga haka, abun ciki na iya haɗawa da wasu rashin tabbas da rashin daidaito

Humanize AI Rubutun

"Humanize AI Text"
 • Ribobi
 • AI kyauta zuwa mai canza rubutu na mutum
 • Bayan haka, Yana haɓaka aiki, yana taimaka muku yin aiki cikin sauri da wayo.
 • Yana haifar da ingantaccen abun ciki mai inganci
 • Interface mai sauqi qwarai da fahimta.
 • Babu ƙuntata harshe. Zai iya tafiya da kowane harshe.
 • Hakanan, Ba a buƙatar shiga da ƙirƙirar asusu.
 • Hakazalika, Babu buƙatar biya don amfani da shi.
 • Fursunoni
 • Maiyuwa ko a'a ya haɗa da kurakurai da kurakurai.
 • Wani lokaci, ƙila ba zai iya ƙetare mai gano AI ba.

KudekaAI

"Cudek AI"
 • Ribobi
 • Kayan aiki mafi wayo don ƙetare abubuwan gano AI.
 • Bugu da kari, Yana Samar da saƙon abun ciki kyauta
 • Yana adana ainihin ma'ana da jigon abun cikin ku
 • Har ila yau, Sauƙi mai sauqi kuma mai sauƙin amfani
 • Kayan aiki daban-daban don abun ciki na ilimi da rubutu
 • Bugu da kari, yana ba da damar mafi yawan fasali a cikin sigar kyauta
 • Fursunoni
 • Amma, Duk fasalulluka suna buƙatar sigar Premium don siya.
 • Sigar Kyauta tana ba da damar kalmomi 1000 kawai don ɗan adam.
 • Ƙari ga haka, Maiyuwa na buƙatar wasu canje-canje na hannu a cikin abun ciki da aka ƙirƙira

Kammalawa

Waɗannan wasu shahararrun shahararrun AI ne zuwa masu canza rubutu na ɗan adam waɗanda zaku iya amfani da su don tsara abun ciki. Dole ne ku zaɓi wanda ya dace da buƙatun ku  kuma ku fara samar da abun cikin ku wanda ba zai iya gano AI ba. Sa'a!

Kayan aiki

Kayan aikin ɗan adam

Kamfanin

Tuntube muPrivacy PolicyTerms and conditionsRefundable PolicyBlogs

© Copyright 2024, All Rights Reserved